takardar kebantawa
takardar kebantawa

Takardar kebantawa

Wannan manufar tsare sirrin (“Manufa”) tana bayanin yadda bayanan da mutum zai iya gane shi (“Keɓaɓɓen Bayani”) wanda zaku iya bayarwa akan arduua.com gidan yanar gizon ("Shafin Yanar Gizo" ko "Sabis") kuma ana tattara, kariya da amfani da duk wani samfuransa da sabis ɗin sa (a tare, "Sabis").

Hakanan yana bayyana zaɓin da ke akwai a gare ku game da amfani da Bayanan Keɓaɓɓen ku da yadda zaku iya samun dama da sabunta wannan bayanin. Wannan Manufar yarjejeniya ce ta doka tsakanin ku ("User", "kai" ko "naka") da kuma Arduua AB ("Arduua AB", "mu", "mu" ko "mu"). Ta hanyar samun dama da amfani da Yanar Gizo da Sabis, kun yarda cewa kun karanta, fahimta, kuma kun yarda da sharuɗɗan wannan Yarjejeniyar. Wannan Manufar ba ta shafi ayyukan kamfanonin da ba mu mallaka ko iko ba, ko ga mutanen da ba mu aiki ko sarrafa su ba.

Tarin bayanai ta atomatik

Babban fifikonmu shine tsaron bayanan abokin ciniki kuma, don haka, muna aiwatar da manufofin babu rajistan ayyukan. Za mu iya aiwatar da bayanan mai amfani kaɗan kawai, gwargwadon abin da ya dace don kula da Yanar Gizo da Sabis. Ana amfani da bayanan da aka tattara ta atomatik kawai don gano yuwuwar yiwuwar cin zarafi da kafa bayanan ƙididdiga game da amfani da zirga-zirgar Yanar Gizo da Sabis. Wannan bayanin ƙididdiga ba a haɗa shi ba ta hanyar da za ta gano kowane mai amfani da tsarin.

Tarin bayanan mutum

Kuna iya shiga da amfani da Yanar Gizo da Sabis ɗin ba tare da gaya mana ko wanene kai ba ko bayyana kowane bayani ta hanyar da wani zai iya gane ku a matsayin takamaiman, mutum mai iya ganewa. Idan, duk da haka, kuna son yin amfani da wasu fasalulluka a gidan yanar gizon, ana iya tambayar ku don samar da takamaiman Bayanin Keɓaɓɓu (misali, sunan ku da adireshin imel). Muna karba da adana duk wani bayani da ka ba mu da gangan lokacin da ka ƙirƙiri asusu, sayan, ko cika kowane fom na kan layi akan Yanar Gizo. Lokacin da ake buƙata, wannan bayanin na iya haɗawa da masu zuwa:

  • Bayanan sirri kamar suna, ƙasar zama, da sauransu.
  • Bayanan tuntuɓar kamar adireshin imel, adireshi, da sauransu.
  • Bayanan asusu kamar sunan mai amfani, ID na mai amfani na musamman, kalmar sirri, da sauransu.
  • Tabbacin ainihi kamar kwafin ID na gwamnati.
  • Bayanan biyan kuɗi kamar bayanan katin kiredit, bayanan banki, da sauransu.
  • Bayanan yanki kamar latitude da longitude.
  • Duk wani kayan da kuka yarda da yardar rai gare mu kamar labarai, hotuna, ra'ayi, da sauransu.

Wasu daga cikin bayanan da muke tattarawa kai tsaye daga gare ku ne ta hanyar Yanar Gizo da Sabis. Koyaya, ƙila mu tattara Bayanin Keɓaɓɓu game da ku daga wasu tushe kamar bayanan jama'a da abokan cinikinmu na haɗin gwiwa. Kuna iya zaɓar kar ku ba mu Bayanin Keɓaɓɓen ku, amma to ƙila ba za ku iya cin gajiyar wasu fasalolin kan Gidan Yanar Gizo ba. Masu amfani waɗanda ba su da tabbas game da abin da bayanin ya wajaba ana maraba da su tuntuɓar mu.

Amfani da sarrafa bayanan da aka tattara

Domin samar da Yanar Gizo da Sabis a gare ku, ko don saduwa da wani wajibi na doka, muna buƙatar tattarawa da amfani da wasu Bayanan Keɓaɓɓu. Idan ba ku samar da bayanin da muke nema ba, ƙila ba za mu iya ba ku samfuran ko sabis ɗin da ake nema ba. Duk bayanan da muka tattara daga gare ku ana iya amfani da su don dalilai masu zuwa:

  • Ƙirƙiri ku sarrafa asusun mai amfani
  • Cika kuma sarrafa umarni
  • Isar da kayayyaki ko ayyuka
  • Inganta samfurori da ayyuka
  • Aika bayanin gudanarwa
  • Aika tallace-tallace da sadarwa na talla
  • Amsa tambayoyin kuma bayar da tallafi
  • Nemi bayanin mai amfani
  • Inganta kwarewar mai amfani
  • Buga shaidar abokin ciniki
  • Isar da tallan da aka yi niyya
  • Gudanar da zanen kyaututtuka da gasa
  • Termsarfafa sharuɗɗa da halaye da manufofi
  • Kare daga zagi da masu amfani da ƙeta
  • Amsa buƙatun doka da hana cutarwa
  • Gudun kuma yi aiki da Gidan yanar gizon da Ayyuka

Sarrafa keɓaɓɓen bayaninka ya dogara da yadda kuke hulɗa tare da Gidan yanar gizon da Ayyuka, inda kuke a duniya kuma idan ɗayan masu zuwa ya shafi: (i) kun ba da yardar ku don ɗaya ko fiye da takamaiman dalilai; wannan, duk da haka, baya amfani, duk lokacin da aiwatar da Bayanin Sirri ke ƙarƙashin Dokar Sirrin Abokan Ciniki na California ko dokar kare bayanan Turai; (ii) samar da bayanai ya zama dole don aiwatar da yarjejeniya tare da ku da / ko don kowane wajibai na kwangila; (iii) sarrafawa ya zama dole don bin ƙa'idodin doka wanda kuke ƙarƙashin su; (iv) sarrafawa yana da alaƙa da aikin da aka gudanar don amfanin jama'a ko aiwatar da ikon hukuma wanda aka ba mu; (v) sarrafawa yana da mahimmanci don dalilai na halal na halal waɗanda mu ko ɓangare na uku ke bi.

Lura cewa a ƙarƙashin wasu dokoki ana iya ƙyale mu mu sarrafa bayanai har sai kun ƙi amincewa da irin wannan aikin (ta hanyar ficewa), ba tare da dogaro da yarda ko wani ɗayan ƙa'idodin shari'a na ƙasa ba. A kowane hali, za mu yi farin cikin bayyana takamaiman tushen doka wanda ya shafi aiki, kuma musamman ko samar da Bayanin Sirri na mutum doka ce ko ƙa'idar kwangila, ko kuma buƙatar da ake buƙata don shiga kwangila.

Lissafin kuɗi da biyan kuɗi

Muna amfani da na'urorin biyan kuɗi na ɓangare na uku don taimaka mana wajen sarrafa bayanan kuɗin ku amintacce. Irin waɗannan na'urori masu sarrafawa na amfani da Bayanin Keɓaɓɓen ku ana sarrafa su ta hanyar manufofin keɓantawa daban-daban waɗanda ƙila ko ƙila sun ƙunshi kariyar keɓaɓɓu azaman kariya kamar wannan Manufar. Muna ba da shawarar ku sake duba manufofin keɓanta su.

Gudanar da bayanai

Kuna iya share wasu bayanan Keɓaɓɓun da muke da su game da ku. Bayanan Keɓaɓɓen da za ku iya sharewa na iya canzawa yayin da Yanar Gizo da Sabis ɗin ke canzawa. Lokacin da kuka share Bayanin Keɓaɓɓen, duk da haka, za mu iya kula da kwafin bayanan Keɓaɓɓen da ba a bita ba a cikin bayananmu na tsawon lokacin da ake buƙata don biyan wajibcin mu ga abokan haɗin gwiwarmu da abokan haɗin gwiwarmu, da kuma dalilan da aka bayyana a ƙasa. Idan kuna son share bayanan Keɓaɓɓenku ko share asusunku na dindindin, zaku iya yin hakan akan saitunan asusunku akan Gidan Yanar Gizo ko ta hanyar tuntuɓar mu kawai.

Bayyanar da bayanai

Dangane da Sabis ɗin da ake buƙata ko kuma idan ya cancanta don kammala kowane ma'amala ko samar da kowane sabis ɗin da kuka nema, za mu iya yin kwangila tare da wasu kamfanoni kuma mu raba bayanin ku tare da yardar ku tare da amintattun wasu ɓangarori na uku waɗanda ke aiki tare da mu, duk wasu alaƙa da rassan da muka dogara. don taimakawa a cikin aikin Yanar Gizo da Sabis ɗin da ke gare ku. Ba mu raba Bayanin Keɓaɓɓu tare da wasu ɓangarori na uku marasa alaƙa. Waɗannan masu ba da sabis ba su da izini don amfani ko bayyana bayananku sai dai idan ya cancanta don yin ayyuka a madadinmu ko biyan buƙatun doka. Za mu iya raba keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayanin ku don waɗannan dalilai kawai tare da wasu kamfanoni waɗanda manufofin keɓantawa suka yi daidai da namu ko kuma waɗanda suka yarda su bi manufofin mu dangane da Keɓaɓɓen Bayani. Ana ba waɗannan ɓangarori na uku Bayanin Keɓaɓɓen da suke buƙata kawai don yin ayyukan da aka keɓe, kuma ba mu ba su izinin amfani ko bayyana keɓaɓɓen Bayani don tallan nasu ko wasu dalilai ba.

Za mu bayyana duk wani Bayanin Keɓaɓɓen da muka tattara, amfani da shi ko karɓa idan doka ta buƙata ko ta ba da izini, kamar bin umarnin sammaci, ko tsarin doka mai kama da haka, kuma idan muka yi imani da kyakkyawar imani cewa bayyanawa wajibi ne don kare haƙƙinmu, kare aminci ko amincin wasu, bincika zamba, ko amsa buƙatun gwamnati.

A yayin da muke cikin canjin kasuwanci, kamar haɗewa ko saye da wani kamfani, ko siyar da duka ko wani ɓangare na kadarorinsa, asusun mai amfani da ku, da kuma Bayanin Sirri na iya kasancewa cikin dukiyar da aka sauya.

Rike bayanai

Zamu riƙe kuma muyi amfani da bayananka na Sirri don lokacin da ya wajaba don bin ƙa'idodinmu na doka, warware rikice-rikice, da aiwatar da yarjejeniyoyinmu sai dai idan doka ta buƙaci ko kuma izinin hakan. Mayila mu yi amfani da duk wani tarin bayanai da aka samo daga ko haɗa bayanan keɓaɓɓun bayan kun sabunta ko share shi, amma ba ta hanyar da za ta gano ku da kanku ba. Da zarar lokacin riƙewa ya ƙare, za a share Bayanin Mutum. Saboda haka, ba za a iya aiwatar da haƙƙin samun dama, haƙƙin sharewa, haƙƙin gyarawa da haƙƙin ɗaukar bayanai bayan ƙarewar lokacin riƙewa.

Canja wurin bayanai

Ya danganta da wurin ku, canja wurin bayanai na iya haɗawa da canja wurin da adana bayanan ku a wata ƙasa banda taku. Kuna da damar koyo game da tushen shari'a na isar da bayanai zuwa wata ƙasa da ke wajen Tarayyar Turai ko zuwa kowace ƙungiyar ƙasa da ƙasa da ke ƙarƙashin dokokin ƙasa da ƙasa ko ƙasashe biyu ko fiye da suka kafa, kamar Majalisar Dinkin Duniya, da kuma matakan tsaro da suke ɗauka. mu don kare bayanan ku. Idan kowane irin wannan canja wuri ya faru, zaku iya samun ƙarin sani ta hanyar duba sassan da suka dace na wannan Manufofin ko ku yi tambaya tare da mu ta amfani da bayanan da aka bayar a cikin sashin tuntuɓar.

Hakkokin masu amfani

Kuna iya amfani da wasu haƙƙoƙi dangane da bayananku waɗanda muke sarrafawa. Musamman, kuna da 'yancin yin abubuwa masu zuwa: (i) kuna da ikon janye izinin inda a baya kuka bayar da izinin yin aiki da bayananka; (ii) kuna da 'yancin ƙin amincewa da aiwatar da bayananku idan ana aiwatar da aikin bisa ƙa'idar doka ban da yarda; (iii) kuna da 'yancin koyo idan muna aiwatar da bayanai, samun bayanai game da wasu bangarorin aikin da kuma samun kwafin bayanan da ake aiwatarwa; (iv) kuna da 'yancin tabbatar da sahihancin bayananku kuma ku nemi a sabunta ko gyara; (v) kuna da dama, a ƙarƙashin wasu halaye, don ƙuntata aiwatar da bayananku, a halin haka, ba za mu sarrafa bayananku ba da wata manufa ba tare da adana shi ba; (vi) kuna da dama, a ƙarƙashin wasu yanayi, don samun goge bayananku na sirri daga gare mu; (vii) kuna da 'yancin karɓar bayananku a cikin tsari, wanda aka saba amfani dashi kuma za'a iya karanta shi da inji kuma, idan zai yiwu a fasaha, a watsa shi zuwa wani mai kula ba tare da wata matsala ba. An tanadi wannan tanadi idan har ana aiwatar da bayananka ta hanyar atomatik kuma aikin yana dogara ne akan yardar ka, kan kwangilar da kake ciki ko kuma kafin wajibcin kwangila.

Hakki ya ƙi yin aiki

Inda aka sarrafa bayanan sirri don amfanin jama'a, a cikin amfani da ikon hukuma da aka ba mu ko don dalilai na halaltaccen buƙatun da muke bi, kuna iya hana irin wannan aiki ta hanyar samar da ƙasa mai alaƙa da yanayin ku na musamman don tabbatar da kin yarda. Dole ne ku san cewa, duk da haka, idan ana sarrafa bayanan Keɓaɓɓen ku don dalilai na tallace-tallace kai tsaye, kuna iya ƙin yin hakan a kowane lokaci ba tare da bayar da wata hujja ba. Don koyo, ko muna sarrafa Bayanan Keɓaɓɓun don dalilai na tallace-tallace kai tsaye, kuna iya komawa zuwa sassan da suka dace na wannan takaddar.

Haƙƙin kariyar bayanai a ƙarƙashin GDPR

Idan kun kasance mazaunin Ƙungiyar Tattalin Arziƙin Turai (EEA), kuna da wasu haƙƙoƙin kariyar bayanai da Arduua AB yana da niyyar ɗaukar matakai masu ma'ana don ba ku damar gyara, gyara, gogewa, ko iyakance amfani da keɓaɓɓen bayanin ku. Idan kuna son a sanar da ku abin da keɓaɓɓen Bayanin da muke riƙe game da ku kuma idan kuna son a cire shi daga tsarinmu, da fatan za a tuntuɓe mu. A wasu yanayi, kuna da haƙƙin kariyar bayanai masu zuwa:

  • Kuna da haƙƙin neman samun dama ga Keɓaɓɓen Bayanin ku wanda muke adanawa kuma kuna da damar samun damar Bayanan Keɓaɓɓen ku.
  • Kuna da damar neman mu gyara kowane Bayanin Keɓaɓɓen da kuka yi imani ba daidai ba ne. Hakanan kuna da hakkin neman mu cika Keɓaɓɓen Bayanin da kuka yi imani bai cika ba.
  • Kuna da damar neman goge bayanan Keɓaɓɓen ku a ƙarƙashin wasu sharuɗɗan wannan Manufar.
  • Kuna da hakkin ƙin sarrafa bayanan ku na sirri.
  • Kuna da damar neman hani kan sarrafa bayanan Keɓaɓɓen ku. Lokacin da kuka ƙuntata sarrafa bayanan Keɓaɓɓen ku, ƙila mu adana shi amma ba za mu ƙara sarrafa shi ba.
  • Kuna da damar da za a ba ka da kwafin bayanin da muke da shi a cikin tsarin da aka tsara, ma'auni da kuma amfani da shi da yawa.
  • Hakanan kuna da damar karɓar yardar ku a kowane lokaci a ina Arduua AB ya dogara da izinin ku don aiwatar da keɓaɓɓen bayanin ku.

Kuna da 'yancin yin ƙara zuwa ga Hukumar Kare Bayanai game da tarin mu da amfani da keɓaɓɓun bayananku. Don ƙarin bayani, tuntuɓi hukumar kariyar bayanan gida a cikin Yankin Tattalin Arziki na Turai (EEA).

Hakkokin sirri na California

Baya ga haƙƙoƙi kamar yadda aka bayyana a cikin wannan Manufofin, mazaunan Kalifoniya waɗanda ke ba da Bayanin Sirri (kamar yadda aka bayyana a cikin ƙa'idar) don karɓar samfuran ko sabis don na mutum, dangi, ko amfanin gida suna da damar nema da karɓar daga gare mu, sau ɗaya a kalandar shekara , bayani game da Keɓaɓɓen Bayanin da muka raba, idan akwai, tare da wasu kasuwancin don amfanin tallan. Idan an zartar, wannan bayanin zai hada da nau'ikan bayanan Keɓaɓɓu da sunaye da adiresoshin waɗannan kasuwancin waɗanda muka raba irin waɗannan bayanan sirri tare da su kafin shekarar kalandar kai tsaye (misali, buƙatun da aka gabatar a cikin wannan shekarar za su karɓi bayani game da shekarar da ta gabata) . Don samun wannan bayanin sai a tuntube mu.

Yadda ake aiwatar da waɗannan haƙƙoƙin

Duk wani buƙatun yin amfani da haƙƙoƙin ku ana iya ba da umarnin zuwa gare su Arduua AB ta hanyar bayanan tuntuɓar da aka bayar a cikin wannan takaddar. Lura cewa za mu iya tambayarka don tabbatar da shaidarka kafin amsa irin waɗannan buƙatun. Dole ne buƙatarku ta samar da isassun bayanai waɗanda ke ba mu damar tabbatar da cewa ku ne mutumin da kuke iƙirarin zama ko kuma ku ne wakili mai izini na irin wannan mutumin. Dole ne ku haɗa cikakkun bayanai don ba mu damar fahimtar buƙatar da kyau kuma mu amsa ta. Ba za mu iya amsa buƙatarku ko samar muku da Keɓaɓɓen Bayani ba sai dai idan mun fara tabbatar da asalin ku ko ikon yin irin wannan buƙatar kuma mu tabbatar da cewa keɓaɓɓen bayanin ya shafi ku.

Sirrin yara

Ba mu da gangan tattara duk wani Bayani na sirri daga yara a ƙarƙashin shekaru 18. Idan kun kasance a ƙarƙashin shekarun 18, don Allah kar ku ƙaddamar da kowane Bayanin Keɓaɓɓen ta hanyar Yanar Gizo da Sabis. Muna ƙarfafa iyaye da masu kula da doka da su sanya ido kan yadda 'ya'yansu ke amfani da Intanet da kuma taimakawa wajen tabbatar da wannan Dokar ta hanyar umurtar 'ya'yansu kada su ba da Bayanan Keɓaɓɓen Yanar Gizo da Sabis ba tare da izininsu ba. Idan kuna da dalili don yin imani cewa yaro a ƙarƙashin shekarun 18 ya ba da Bayanin Keɓaɓɓen mu ta hanyar Yanar Gizo da Sabis, da fatan za a tuntuɓe mu. Dole ne ku zama aƙalla shekaru 16 don ba da izinin sarrafa Bayanan Keɓaɓɓenku a ƙasarku (a wasu ƙasashe muna iya ƙyale iyayenku ko masu kula da ku suyi hakan a madadin ku).

cookies

Yanar gizo da Ayyuka suna amfani da "kukis" don taimakawa keɓance kwarewar kan layi. Kuki shine fayil ɗin rubutu wanda aka sanya akan rumbunka ta hanyar sabar gidan yanar gizo. Ba za a iya amfani da kukis don gudanar da shirye-shirye ko isar da ƙwayoyin cuta zuwa kwamfutarka ba. Cookies an keɓance ku musamman, kuma za a iya karanta su ta sabar yanar gizo kawai a cikin yankin da ya ba ku kukin.

Za mu iya amfani da kukis don tattarawa, adanawa, da waƙa da bayanai don dalilai na ƙididdiga don sarrafa Yanar Gizo da Sabis. Kuna da ikon karba ko ƙi kukis. Yawancin masu binciken gidan yanar gizo suna karɓar kukis ta atomatik, amma yawanci kuna iya canza saitin burauzan ku don ƙi kukis idan kun fi so. Idan ka zaɓi ƙin kukis, ƙila ba za ka iya samun cikakkiyar gogewar fasalulluka na Yanar Gizo da Sabis ɗin ba. Don ƙarin koyo game da kukis da yadda ake sarrafa su, ziyarci internetcookies.org

Kar a Bi Sakonni

Wasu masu bincike suna haɗa fasalin Kar Ka Bibiya wanda ke nuna sigina ga rukunin yanar gizon da ka ziyarta cewa ba ka so a bi diddigin ayyukan kan layi. Bibiya ba daidai yake da amfani ko tattara bayanai dangane da gidan yanar gizo ba. Don waɗannan dalilai, bin saiti yana nufin tattara bayanan sirri na sirri daga masu amfani da ke amfani da su ko ziyarci gidan yanar gizo ko sabis na kan layi yayin da suke wucewa tsakanin shafukan yanar gizo daban-daban akan lokaci. Gidan yanar gizon da Sabis-sabis ba sa bin sahiban maziyarta kan lokaci da kuma tsakanin rukunin yanar gizo na ɓangare na uku. Koyaya, wasu rukunin yanar gizo na wasu na iya bin diddigin ayyukan bincikenku lokacin da suke muku abun ciki, wanda zai basu damar daidaita abin da suka gabatar muku.

tallace-tallace

Za mu iya nuna tallace-tallacen kan layi kuma za mu iya raba tarawa da bayanan da ba na ganowa game da abokan cinikinmu waɗanda mu ko masu tallanmu ke tattarawa ta hanyar amfani da Yanar Gizo da Sabis ɗinku. Ba mu raba bayanin da za a iya gane kansa game da kowane abokin ciniki tare da masu talla. A wasu lokuta, ƙila mu yi amfani da wannan haɗe-haɗe da bayanan da ba a tantancewa ba don isar da tallace-tallacen da aka keɓance ga masu sauraro da ake so.

Hakanan muna iya ba da izinin wasu kamfanoni na ɓangare na uku don taimaka mana keɓance tallace-tallacen da muke tunanin zai iya zama da amfani ga masu amfani da tattara da amfani da wasu bayanai game da ayyukan mai amfani akan Gidan Yanar Gizo. Waɗannan kamfanoni na iya sadar da tallace-tallace waɗanda za su iya sanya kukis da kuma bin halayen mai amfani.

Adireshin imel

Muna ba da labarai na lantarki waɗanda zaku iya biyan kuɗi don kowane lokaci. Mun dukufa kan kiyaye adireshin imel ɗinka sirri kuma ba za mu bayyana adireshin imel ɗinka ga kowane ɓangare na uku ba sai dai kamar yadda aka ba da izini a cikin sashin amfani da bayanai da sarrafawa ko kuma don amfani da mai ba da sabis na ɓangare na uku don aika irin imel ɗin. Za mu kiyaye bayanan da aka aiko ta hanyar imel daidai da dokoki da ƙa'idodin doka.

A cikin bin dokar CAN-SPAM, duk imel ɗin da aka aiko daga gare mu za su bayyana karara daga wane imel ɗin kuma ya ba da cikakken bayani kan yadda ake tuntuɓar mai aikawa. Kuna iya zaɓar dakatar da karɓar wasiƙarmu ko imel ɗin talla ta bin umarnin cire rajista da aka haɗa cikin waɗannan imel ko ta tuntuɓar mu. Koyaya, zaku ci gaba da karɓar imel ɗin ma'amala masu mahimmanci.

Hanyoyi zuwa wasu albarkatu

Gidan yanar gizon da Ayyuka suna ƙunshe da haɗin kai zuwa wasu albarkatun waɗanda ba mallakinmu bane. Da fatan za a lura cewa ba mu da alhakin ayyukan tsare sirri na irin waɗannan albarkatun ko wasu kamfanoni. Muna ƙarfafa ku da ku kasance masu hankali lokacin da kuka bar Yanar Gizo da Ayyuka kuma ku karanta bayanan sirri na kowane ɗayan hanyoyin da za su iya tattara Bayanan Mutum.

Tsaron bayani

Mun amintar da bayanan da kuka bayar kan sabobin kwamfuta a cikin wani yanayi mai amintacce, mai kariya, daga samun izini mara izini, amfani, ko tonawa. Muna kula da tsare tsare masu dacewa, fasaha, da kuma kariya ta zahiri a kokarin kare kariya mara izini, amfani, gyara, da kuma bayyana keɓaɓɓun Bayanan mutum cikin sarrafawa da tsare shi. Koyaya, babu watsa bayanai ta hanyar Intanet ko hanyar sadarwa mara waya da za a iya tabbatarwa. Saboda haka, yayin da muke ƙoƙari don kare keɓaɓɓun bayananka, kun yarda cewa (i) akwai iyakan tsaro da sirrin Intanet waɗanda suka fi ƙarfinmu; (ii) tsaro, mutunci, da sirrin kowane ɗayan bayanai da musayar bayanai tsakanin ku da Gidan yanar gizon da Sabis-sabis ba za a iya tabbatar da su ba; da (iii) kowane irin wannan bayanin da bayanan ana iya duba ko ɓata shi ta hanyar wucewa ta ɓangare na uku, duk da ƙoƙari mafi kyau.

Kuskuren bayanai

A yayin da muka fahimci cewa an lalata tsaro na Yanar Gizo da Sabis ko kuma an bayyana bayanan sirri ga masu amfani ga wasu ɓangarori na uku marasa alaƙa sakamakon ayyukan waje, gami da, amma ba'a iyakance ga, hare-haren tsaro ko zamba ba, mun tanadi 'yancin ɗaukar matakan da suka dace, gami da, amma ba'a iyakance ga, bincike da bayar da rahoto ba, gami da sanarwa da haɗin gwiwa tare da hukumomin tilasta bin doka. A yayin da aka samu keta bayanan, za mu yi ƙoƙari mai ma'ana don sanar da mutanen da abin ya shafa idan muka yi imanin cewa akwai haɗarin cutarwa ga mai amfani a sakamakon cin zarafi ko kuma idan sanarwar ta buƙaci doka. Idan muka yi haka, za mu sanya sanarwa a kan Yanar Gizo, aika muku da imel.

Canje-canje da gyare-gyare

Muna da haƙƙin gyara wannan Manufofin ko sharuɗɗan da suka shafi Gidan yanar gizo da Sabis-sabis daga lokaci zuwa lokaci cikin hankalinmu kuma za mu sanar da ku game da duk wani canje-canje na kayan aiki zuwa yadda muke bi da Bayanin Mutum. Idan muka yi, za mu sake duba kwanan watan da aka sabunta a ƙasan wannan shafin. Haka nan ƙila za mu iya ba ka sanarwa a wasu hanyoyi cikin hankalinmu, kamar ta hanyar bayanan tuntuɓar da ka bayar. Duk wani sigar da aka sabunta na wannan Manufofin zai yi tasiri kai tsaye a yayin aika bayanan Dokar da aka yi wa kwaskwarima sai dai in an bayyana ta. Ci gaba da amfani da Gidan yanar gizo da Ayyuka bayan ingantaccen kwanan wata na Dokar da aka yi bita (ko irin wannan aikin da aka ƙayyade a wancan lokacin) zai zama izinin ku ga waɗannan canje-canjen. Koyaya, ba za mu, ba tare da izininku ba, mu yi amfani da Keɓaɓɓun Bayananku ta hanyar abin da ya bambanta da abin da aka bayyana a lokacin da aka tattara Bayaninku na Sirri.

Yarda da wannan manufar

Ka yarda cewa ka karanta wannan Manufar kuma ka yarda da duk ƙa'idodinta da ƙa'idodinta. Ta hanyar samun dama da amfani da Gidan yanar gizo da Ayyuka kun yarda da bin wannan Dokar. Idan ba ku yarda da bin sharuɗɗan wannan Dokar ba, ba ku da izinin shiga ko amfani da Gidan yanar gizon da Ayyuka.

tuntužar mu

Idan kuna son tuntuɓar mu don ƙarin fahimta game da wannan Manufar ko kuna son tuntuɓar mu dangane da kowane al'amari da ya shafi haƙƙin mutum ɗaya da Bayanin Keɓaɓɓen ku, kuna iya aika imel zuwa info@arduua.com

An sabunta wannan takarda ta ƙarshe a ranar 9 ga Oktoba, 2020